12A3-HUỲNH THÚC KHÁNG- VINH-NGHỆ AN, NIÊN KHÓA 1992-1995
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12 A3 khóa 1992 ÷ 1995
mời bạn đăng nhập để tham gia với mọi người nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký thành viên để vào lớp của chúng ta nhé!
Thank you!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12 A3 khóa 1992 ÷ 1995
mời bạn đăng nhập để tham gia với mọi người nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký thành viên để vào lớp của chúng ta nhé!
Thank you!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hoài niệm và nhớ về tuổi học trò thơ ngây, trong sáng của các thành viên 12a3 khóa 1992 ÷ 1995 trường PTTH Huỳnh Thúc Kháng - Nghệ An

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

THIÊN ĐƯỜNG VÀ ĐỊA NGỤC

Go down 
Tác giảThông điệp
sinh12a3
Thành viên tích cực

THIÊN ĐƯỜNG VÀ ĐỊA NGỤC Empty
Bài gửiTiêu đề: THIÊN ĐƯỜNG VÀ ĐỊA NGỤC   THIÊN ĐƯỜNG VÀ ĐỊA NGỤC EmptyThu Feb 04, 2010 3:53 pm

(Đàn ông như chiếc bánh xe, suốt đời quay xung quanh một cái... lỗ)
Có hai người đàn ông chơi với nhau rất thân, khi chết đi, một người được lên thiên đường, một người xuống địa ngục. Ngày nọ, người ở thiên đường quyết định xuống thăm bạn dưới điạ ngục. Ngay từ xa, người bạn ở trên thiên đường đã thấy bạn mình đang ngồi bên một bờ biển tuyệt đẹp, một tay ôm một cô gái không một mảnh vải che thân với thân hình cực kỳ nóng bỏng, tay bên kia là một chai rượu ngoại (cỡ XO hay Henessy). Người bạn trên thiên đường ghen tỵ thốt lên:
- Thế này mà gọi là địa ngục à ? Cho tôi xuống ở địa ngục với.
- Hãy nhìn cho kỹ và suy nghĩ lại đi bạn ơi- Người bạn ở dưới điạ ngục buồn bã trả lời- Chai rượu trên tay tôi có một cái lỗ ở dưới đáy chai, còn cô gái thì ...ngược lại. THIÊN ĐƯỜNG VÀ ĐỊA NGỤC Icon_cry

THIÊN ĐƯỜNG VÀ ĐỊA NGỤC
Trang 1 trong tổng số 1 trang