12A3-HUỲNH THÚC KHÁNG- VINH-NGHỆ AN, NIÊN KHÓA 1992-1995
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12 A3 khóa 1992 ÷ 1995
mời bạn đăng nhập để tham gia với mọi người nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký thành viên để vào lớp của chúng ta nhé!
Thank you!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12 A3 khóa 1992 ÷ 1995
mời bạn đăng nhập để tham gia với mọi người nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký thành viên để vào lớp của chúng ta nhé!
Thank you!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hoài niệm và nhớ về tuổi học trò thơ ngây, trong sáng của các thành viên 12a3 khóa 1992 ÷ 1995 trường PTTH Huỳnh Thúc Kháng - Nghệ An

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

góp ý về lễ ban giao cổng trường

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
trannhatquoc
Admin

góp ý về lễ ban giao cổng trường Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý về lễ ban giao cổng trường   góp ý về lễ ban giao cổng trường EmptyWed Nov 10, 2010 11:14 am

Đây là bài viết của Nhung (Nhung trình ) gửi Ban liên lạc. Tui xin phép được up lên để các bạn cùng tham khảo và có ý kiến.

Gui Ban liên lac,
Ve viec lop minh, dung dau la BLL da rat quyet tam va da thanh cong trong viec keu goi tai tro va hoan thanh Dư an xay dung cong truong Huynh Thuc Khang, Hom Chu nhat Nhung co ve Vinh, qua thăn truong vào buổi tối, cam on BLL va Ban quan tri du an xay cong da hoan thanh duoc 1 san pham rât hợp lý và đẹp.
Tuy nhiên, về việc Lễ bàn giao Nhung muốn được các bạn chia se chút ý kiến thế này duoc khong:
- Thứ nhất, công trinh chung chuân bị cho lê ky niêm 90 nam còn ngổn ngang bộn bề công việc, công trình công trường của lớp mình cung rât có ý nghĩa nhung trong điều kiện chung hiện nay về mặt bằng, về thời gian, về chi phí trường đang khó khăn, đang chạy đua với thời gian và tiết kiệm từng đồng chi phí.
- Thứ hai, dù mình có thiện chí tài trợ trường và đã đóng góp 1 công trình rất có ý nghĩa nhưng dù sao mình cũng chỉ là học sinh, trước các thầy mình vẫn rất cần sự khiêm tốn,
Với 2 lý do đó, Nhung rất muốn các bạn nói khéo với các thầy bàn giao nhẹ nhàng nội bộ giữa Lãnh đạo trường với đại diện BLL lớp, với Đại diện Ban quản trị dự án, nếu cần sau này toàn bộ các công trình chung cho Lễ kỷ niệm 90 năm hoàn thành mình làm chung với các công trình khác có ý nghĩa hơn.
Còn về gắn biển, Nhung cũng nghĩ mình đề nghị với trường làm hết sức khiêm tốn, như thế đóng góp của lớp mình lại càng có ý nghĩa và được ghi nhận hơn.
Một lần nữa cảm ơn BLL, Ban quản trị dự án, các bạn đã quá nhiệt tình với tất cả các hoạt động của lớp 12A3, và rất mong được BLL chia sẻ ý kiến của Nhung về vấn đề này.
Cảm ơn các bạn.
Nhung.

Nguyen Viet Duc
Thành viên chưa nhiệt tình

góp ý về lễ ban giao cổng trường Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về lễ ban giao cổng trường   góp ý về lễ ban giao cổng trường EmptyWed Nov 10, 2010 3:32 pm

Question Nhung à, Ban liên lạc và Ban Quản trị dự án có biểu hiện gì sao mà Nhung góp ý thế nhỉ?

góp ý về lễ ban giao cổng trường
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lễ bàn giao công trình cổng trường
» ẢNH LỄ BÀN GIAO CỔNG TRƯỜNG
» Tổng hợp đóng góp để xây dựng công trường Huỳnh Thúc Kháng
» Phần 2-Hình ảnh thi công cổng trường
» Hình ảnh thi công cổng trường